ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ: ನ್ಯಾಯಬೆಲೆ ಅಂಗಡಿಯವರ ಅಟ್ಟಹಾಸ – ಪಡಿತರದಾರರ ಮೇಲೆ ಹಲ

ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ,ಡಿ.೨೩-ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ಹೊಂಗಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮದ ನ್ಯಾಯಬೆಲೆ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಅವ್ಯವಹಾರ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬ ದೂರಿನ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳ ವಾರ ಪರಿಶೀಲನೆಗಾಗಿ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದ ಆಹಾರ ನಿರೀಕ್ಷಕರು ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಗ್ರಾಹ ಕರ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆಗೆ ಯತ್ನಿಸಿದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾಮದೇ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗದೆ ಹಿಂತಿರುಗಬೇಕಾಯಿತು. ಗಾವ್ರ ು ದ ನ್ಯಾಯ ಬಲೆ ೆ ಅಂಗಡಿ ಮ ಾಲೀಕರ ು ಅಕವ್ರ ು ಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದು, ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಪಡಿತರ ಪದಾರ್ಥ ಗಳನ್ನು ನೀಡದೆ, ದಬ್ಬಾಳಿಕೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ದೂರು ನೀಡಿದ್ದ ಮೇರೆಗೆ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದ ಆಹಾರ ನಿರೀಕ್ಷಕ ವಿಶ್ವನಾಥ್‌ ಸಮಸ್ಯೆ ಆಲಿಸಿ ದರು. ಆದರೆ, ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಗಲಾಟೆ ನಡೆಸಿ, ಗ್ರಾಹಕರ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆಗೆ ಯತ್ನಿಸಿದ ಹಿನ್ನೆಲೆಂ iು ಲಿ ್ಲ ಕವ್ರ ು ಕೈ ಗೊ ಳದ್ಳ ೆ ಹಿಂತಿರು ಗಿದರ ು . ವರ ದಿ ಮಾಡಲು ಬಂದಿದ್ದ ಮಾಧ್ಯಮದವರನ್ನು ಮಾಲೀಕನ ಬೆಂಬಲಿಗರು ನಿಂದಿಸಿದ ಘಟನೆಯೂ ನಡೆಯಿತು. ಘಟನೆಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ: ಗ್ರಾಮದ ನ್ಯಾಯಬೆಲೆ ಅಂಗಡಿ ಮಾಲೀಕರು ಸೀಮೆಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಅಕ್ರಮ ದಾಸ್ತಾನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷವೊಂದರ ಕಾರ್ಯ ಕರ್ತರಾಗಿರುವ ಇವರು, ಆ ಪಕ್ಷದವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಪಡಿತರ ವಿತರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸೀಮೆಎಣ್ಣೆಗೆ ನಿಗ ದಿತ ದರಕ್ಕಿಂತ ದುಪ್ಪಟ್ಟು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಶೀದಿ ಕೇಳಿದರೆ,

No Comments to “ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ: ನ್ಯಾಯಬೆಲೆ ಅಂಗಡಿಯವರ ಅಟ್ಟಹಾಸ – ಪಡಿತರದಾರರ ಮೇಲೆ ಹಲ”

add a comment.

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.